HappyFiles Internationalisation - en to vi translation catalogue (212 entries)

en: %d file(s) failed.
vi: %d tệp không thành công.

en: %d file(s) renamed.
vi: %d tệp được đổi tên.

en: %d file(s) were deleted.
vi: %d tệp đã bị xóa.

en: %d file(s) were kept because they are still assigned to other folders or could not be deleted.
vi: %d tệp đã được giữ lại vì chúng vẫn được gán cho các thư mục khác hoặc không thể xóa được.

en: %s folders imported and %s items categorized.
vi: %s thư mục đã được nhập và %s mục đã được phân loại.

en: %s folders successfully imported.
vi: %s thư mục đã được nhập thành công.

en: %s folders with %s associated items found to import.
vi: %s thư mục có %s mục liên quan được tìm thấy để nhập.

en: Add new folder
vi: Thêm thư mục mới

en: All %1$s folders
vi: Tất cả %1$s thư mục

en: All %s
vi: Hiển thị tất cả  %s

en: All Files
vi: Tất cả tài liệu

en: All Plugins
vi: Tất cả gói mở rộng

en: All Users
vi: Tất cả người dùng

en: Also delete files
vi: Xóa các Tập Tin

en: Are you sure you want to also delete files from the selected folders?
vi: Bạn có chắc chắn cũng muốn xóa các tệp khỏi các thư mục đã chọn không?

en: Are you sure you want to delete all your HappyFiles folders, associations, and settings?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tất cả các thư mục HappyFiles, các liên kết và cài đặt của mình không?

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Assign multiple folders
vi: Gán nhiều thư mục

en: Attachment
vi: Tập tin đính kèm

en: Attachment IDs
vi: Mã định danh tệp đính kèm

en: Attachment file not found.
vi: Không tìm thấy tệp đính kèm

en: Attachment page
vi: Trang đính kèm

en: Attachment title is empty.
vi: Tiêu đề tệp đính kèm trống.

en: Author
vi: Tác giả

en: Bulk rename failed.
vi: Đổi tên hàng loạt không thành công.

en: Cancel
vi: Hủy

en: Cancel all
vi: Hủy tất cả

en: Cannot restore original filename because it already exists.
vi: Không thể khôi phục tên tệp ban đầu vì nó đã tồn tại.

en: Caption
vi: Chú thích

en: Choose how folder item counts should be displayed.
vi: Chọn cách hiển thị số lượng mục trong thư mục.

en: Clear
vi: Xóa

en: Click the "+" button above to create your first folder. Then start dragging items into it. To remove an item from a folder drag it into the "Uncategorized" folder.
vi: Nhấp vào nút "+" ở trên để tạo thư mục đầu tiên của bạn. Sau đó, bắt đầu kéo các mục vào thư mục đó. Để xóa một mục khỏi thư mục, hãy kéo nó vào thư mục "Uncategorized".

en: Click to copy
vi: Bấm để sao chép

en: Collapse
vi: Thu gọn

en: Color
vi: Màu

en: Columns
vi: Cột

en: Columns (mobile)
vi: Cột (di động)

en: Columns (tablet)
vi: Cột (máy tính bảng)

en: Create
vi: Tạo

en: Current folder
vi: Thư mục hiện tại

en: Current folder + children separately
vi: Thư mục hiện tại + các thư mục con riêng biệt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Date
vi: Ngày

en: Deactivate license
vi: Vô hiệu hóa giấy phép

en: Default
vi: Mặc định

en: Default open folder
vi: Thư mục mở mặc định

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete folders
vi: Xóa thư mục

en: Delete folders & subfolders
vi: Xóa các thư mục và thư mục con

en: Delete plugin data
vi: Xóa dữ liệu plugin

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Details
vi: Chi tiết

en: Disable SVG sanitization
vi: Vô hiệu hóa quá trình làm sạch SVG

en: Disable built-in SVG sanitization if you experience issues when uploading SVG files.
vi: Tắt tính năng làm sạch SVG tích hợp nếu bạn gặp vấn đề khi tải lên các tệp SVG.

en: Disable in media library
vi: Vô hiệu hóa trong thư viện phương tiện

en: Disable loading
vi: Tắt tính năng tải

en: Disable loading HappyFiles on specfic URLs by adding the entire URL or any part of it. One URL per line.
vi: Vô hiệu hóa việc tải HappyFiles trên các URL cụ thể bằng cách thêm toàn bộ URL hoặc bất kỳ phần nào của nó. Mỗi URL trên một dòng.

en: Disabled
vi: Vô hiệu hóa

en: Display your images in a beautiful gallery.
vi: Hiển thị hình ảnh của bạn trong một gallery đẹp mắt.

en: Download
vi: Tải xuống

en: Duplicate
vi: Nhân bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Edit folder
vi: Thay đổi thư mục

en: Enable public term archives for HappyFiles custom taxonomies (all enabled post types except media files).
vi: Bật lưu trữ thuật ngữ công khai cho phân loại tùy chỉnh HappyFiles (tất cả các loại bài đăng được bật ngoại trừ tệp phương tiện).

en: Enable/disable SVG upload, preview & sanitization per user role. Set SVG support for individual user on user profile page.
vi: Bật/tắt tính năng tải lên, xem trước và làm sạch SVG theo vai trò người dùng. Cấu hình hỗ trợ SVG cho từng người dùng trên trang hồ sơ người dùng.

en: Enabled
vi: Bật

en: Enforce loading
vi: Áp dụng việc tải

en: Enforce loading HappyFiles in the wp-admin or frontend (logged-in users only), select the loading location above.
vi: Bắt buộc tải HappyFiles trong wp-admin hoặc giao diện người dùng (chỉ dành cho người dùng đã đăng nhập), hãy chọn vị trí tải ở trên.

en: Expand
vi: Mở rộng

en: Experimental feature:
vi: Bộ Chức Năng Thử Nghiệm

en: Export
vi: Xuất ra

en: Export your HappyFiles folder structure to import & use it in another installation.
vi: Xuất cấu trúc thư mục HappyFiles để nhập và sử dụng trong một bản cài đặt khác.

en: Featured Image
vi: Hình ảnh nổi bật

en: Featured image
vi: Hình ảnh nổi bật

en: File renaming
vi: Tùy chọn thay tên tập tin

en: File renaming is disabled.
vi: Đổi tên tệp bị vô hiệu hóa.

en: File size
vi: Kích thước tập tin

en: Files
vi: Tệp tin

en: Folder
vi: Thư mục

en: Folder access
vi: Quyền truy cập thư mục

en: Folder count mode
vi: Chế độ đếm thư mục

en: Folder not found
vi: Không tìm thấy thư mục

en: Folder not found in trash
vi: Không tìm thấy thư mục trong thùng rác

en: Folders
vi: Thư mục

en: Folders from another media plugin detected to import
vi: Các thư mục từ plugin phương tiện khác đã được phát hiện để nhập.

en: Full access
vi: Quyền truy cập đầy đủ

en: Full size
vi: Kích cỡ đầy đủ

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Gallery
vi: Bộ sưu tập

en: Gallery settings
vi: Cài đặt gallery

en: Gallery shortcode
vi: Mã ngắn cho gallery

en: General
vi: Chung

en: HappyFiles account
vi: Tài khoản HappyFiles

en: HappyFiles data has been deleted.
vi: Dữ liệu HappyFiles đã bị xóa.

en: Height
vi: Chiều cao

en: Hold down CTRL/CMD to select multiple folders.
vi: Nhấn và giữ phím CTRL/CMD để chọn nhiều thư mục.

en: Image size
vi: Kích thước hình ảnh

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Import
vi: Nhập

en: Import/delete folder data
vi: Nhập/xóa dữ liệu thư mục

en: Include subfolder
vi: Ba gồm thư mục con

en: Include subfolders
vi: & Gồm thư mục con

en: Infinite scrolling
vi: Cuộn vô tận

en: Inherit
vi: Kế thừa

en: Insufficient permissions.
vi: Không đủ quyền truy cập.

en: Invalid attachment.
vi: Tệp đính kèm không hợp lệ

en: Invalid bulk rename mode.
vi: Chế độ đổi tên hàng loạt không hợp lệ.

en: Invalid folder ID.
vi: Thư mục không hợp lệ.

en: Invalid folder selected.
vi: Đã chọn thư mục không hợp lệ.

en: Invalid plugin specified.
vi: Plugin không hợp lệ đã được chỉ định.

en: Invalid request.
vi: Yêu cầu không hợp lệ.

en: Items
vi: Sản phẩm

en: Large
vi: Lớn

en: Last opened folder
vi: Thư mục được mở lần cuối

en: License key deletion failed.
vi: Việc xóa khóa cấp phép đã thất bại.

en: License key has been removed.
vi: Khóa cấp phép đã bị xóa.

en: Link to
vi: Liên kết đến

en: Make folders public
vi: Đặt các thư mục ở chế độ công

en: Make folders public (custom terms)
vi: Đặt các thư mục ở chế độ công khai (điều khoản tùy chỉnh)

en: Manual file renaming is disabled.
vi: Đổi tên tệp thủ công bị vô hiệu hóa.

en: Max items
vi: Số lượng tối đa

en: Media
vi: Đa phương tiện

en: Media file
vi: Tập tin đa phương tiện

en: Medium
vi: Trung bình

en: Miscellaneous
vi: Tạp nham

en: Mobile breakpoint (px)
vi: Điểm dừng di động (px)

en: Modified
vi: Sửa đổi

en: Move
vi: Di chuyển

en: Name
vi: Tên

en: No HappyFiles data to delete.
vi: Không có dữ liệu HappyFiles nào để xóa.

en: No access
vi: Không truy cập

en: No crop
vi: Không có cây trồng

en: No files selected.
vi: Không có tệp nào được chọn.

en: No folder name or term ID provided.
vi: Không có tên thư mục hoặc ID thuật ngữ được cung cấp.

en: No folder selected.
vi: Không có thư mục nào được chọn.

en: No folders found that match your search criteria. Please try another phrase or clear your search. Search is case-sensitive.
vi: Không tìm thấy thư mục nào khớp với tiêu chí tìm kiếm của bạn. Vui lòng thử một cụm từ khác hoặc xóa tìm kiếm của bạn. Tìm kiếm phân biệt chữ hoa và chữ thường.

en: No folders found to import.
vi: Không tìm thấy thư mục nào để nhập.

en: No original filename found for undo.
vi: Không tìm thấy tên tệp gốc để hoàn tác.

en: None
vi: Không

en: Nothing to import or invalid JSON format.
vi: Không có dữ liệu để nhập hoặc định dạng JSON không hợp lệ.

en: One click updates
vi: Cập nhật chỉ với một cú nhấp chuột

en: Optional: Assign a folder to your uploaded file(s):
vi: Tùy chọn: Gán một thư mục cho tệp tin đã tải lên của bạn:

en: Order
vi: Đặt hàng

en: Order by
vi: Sắp xếp theo

en: Parent
vi: Gốc

en: Paste your license key from your %s in here to enable one-click plugin updates and notifications.
vi: Dán khóa cấp phép của bạn từ %s vào đây để kích hoạt tính năng cập nhật plugin chỉ với một cú nhấp chuột và nhận thông báo.

en: Permissions
vi: Quyền hạn

en: Please confirm how you'd like to delete the HappyFiles folders listed below. Files are not deleted unless you enable "Also delete files".
vi: Vui lòng xác nhận cách bạn muốn xóa các thư mục HappyFiles được liệt kê bên dưới. Tệp sẽ không bị xóa trừ khi bạn bật "Đồng thời xóa tệp".

en: Please provide a valid file name.
vi: Vui lòng cung cấp tên tệp hợp lệ.

en: Plugins
vi: Gói mở rộng

en: Post Types
vi: Các loại bài

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Regenerate file sizes
vi: Tái tạo kích thước tệp

en: Remove featured image
vi: Xóa ảnh đại diện

en: Remove from all folders
vi: Xóa khỏi tất cả các thư mục

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Rename %d selected file(s) by title?
vi: Đổi tên %d tệp đã chọn theo tiêu đề?

en: Rename by title
vi: Đổi tên theo tiêu đề

en: Rename by title failed.
vi: Không thể đổi tên theo tiêu đề.

en: Rename failed.
vi: Không thể đổi tên.

en: Rename file based on its media title?
vi: Đổi tên tệp dựa trên tiêu đề phương tiện của nó?

en: Rename files based on media title
vi: Đổi tên tệp dựa trên tiêu đề phương tiện

en: Rename files on upload (based on metadata/exif title)
vi: Đổi tên tệp khi tải lên (dựa trên siêu dữ liệu/tiêu đề exif)

en: Rename request failed.
vi: Không thể đổi tên yêu cầu.

en: Rename selected files by title
vi: Đổi tên tệp đã chọn theo tiêu đề

en: Renaming files by title is disabled.
vi: Đã tắt đổi tên tệp theo tiêu đề.

en: Renaming files requires the "delete_posts" capability.
vi: Đổi tên tệp yêu cầu khả năng "delete_posts".

en: SVG support
vi: Hỗ trợ SVG

en: Save
vi: Lưu

en: Save changes
vi: Lưu thay đổi

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search folder
vi: Thư mục tìm kiếm

en: Select
vi: Chọn

en: Select featured image
vi: Chọn hình đại diện

en: Set featured image via "Quick edit"
vi: Đặt hình ảnh nổi bật thông qua "Chỉnh sửa nhanh"

en: Set folder access level per user role. Set folder access for individual user on user profile page.
vi: Đặt mức quyền truy cập thư mục theo vai trò người dùng. Đặt quyền truy cập thư mục cho từng người dùng trên trang hồ sơ người dùng.

en: Set folder you want to open on page load.
vi: Chọn thư mục bạn muốn mở khi trang web được tải.

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Show featured image preview column
vi: Hiển thị cột xem trước hình ảnh nổi bật

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Sort by file size
vi: Sắp xếp theo kích thước tệp

en: Spacing
vi: Khoảng cách

en: Subfolders
vi: Thư mục con

en: Tablet breakpoint (px)
vi: Điểm ngắt máy tính bảng (px)

en: The selected folder has no items.
vi: Thư mục đã chọn không chứa bất kỳ mục nào.

en: The selected folder no longer exists. We recommend selecting another folder.
vi: Thư mục đã chọn không còn tồn tại. Chúng tôi khuyên bạn nên chọn một thư mục khác.

en: The selected folders have been deleted.
vi: Các thư mục đã chọn đã bị xóa.

en: This file couldn't be sanitized for security reasons and wasn't uploaded.
vi: Tệp này không thể được làm sạch vì lý do bảo mật và không được tải lên.

en: Thumbnail
vi: Hình nhỏ

en: Thumbnails
vi: Hình ảnh thu nhỏ

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Total (current + all sub folders combined)
vi: Tổng cộng (bao gồm cả thư mục hiện tại và tất cả các thư mục con)

en: Type
vi: Loại

en: Unable to rename file on disk.
vi: Không thể đổi tên tệp trên đĩa.

en: Uncategorized
vi: Chưa phân loại

en: Undo rename
vi: & Đổi tênto trash

en: Undo rename and restore original filename?
vi: Hoàn tác đổi tên và khôi phục tên tệp gốc?

en: Undo rename failed.
vi: Hoàn tác đổi tên không thành công.

en: Undo request failed.
vi: Yêu cầu không thành công.

en: Upload SVG files only from trusted sources as they can contain and execute malicious XML code.
vi: Chỉ tải lên các tệp SVG từ các nguồn đáng tin cậy, vì chúng có thể chứa và thực thi mã XML độc hại.

en: Upload to folder
vi: Tải lên thư mục

en: Uploaded
vi: Đã tải lên

en: Users
vi: Người dùng

en: View folders
vi: Xem thư mục

en: View full folder name on hover
vi: Hiển thị tên đầy đủ của thư mục khi di chuột qua

en: View media library
vi: Xem thư viện phương tiện

en: Warning: Files will be moved to Trash (or permanently deleted if Trash is disabled). Files assigned to folders outside this delete selection are kept.
vi: Cảnh báo: Các tệp sẽ được chuyển vào Thùng rác (hoặc bị xóa vĩnh viễn nếu Thùng rác bị vô hiệu hóa). Các tệp được gán cho các thư mục bên ngoài lựa chọn xóa này được giữ lại.

en: When enabled removing an item from a folder removes it from all other folders. If disabled the item will only be removed from the open folder.
vi: Khi tính năng này được bật, việc xóa một mục khỏi một thư mục sẽ xóa nó khỏi tất cả các thư mục khác. Nếu tính năng này bị tắt, mục đó chỉ bị xóa khỏi thư mục đang mở.

en: When enabled the media library uses infinite scrolling instead of the default "Load more" button.
vi: Khi được kích hoạt, thư viện phương tiện sẽ sử dụng tính năng cuộn vô tận thay vì nút "Tải thêm" mặc định.

en: When enabled you can assign multiple folders to one item. If disabled an item can only be assigned to one folder.
vi: Khi tính năng này được bật, bạn có thể gán nhiều thư mục cho một mục. Nếu tính năng này bị tắt, một mục chỉ có thể được gán cho một thư mục.

en: When enabled you can sort your attachments by file size.
vi: Khi bật tính năng này, bạn có thể sắp xếp các tệp đính kèm theo kích thước tệp.

en: Zoom
vi: Phóng to
